HAWA NDOIYO WADADA MASTAA WA TZ WAKALI WA KUTOKELEZEA KWENYE CAMERA "PHOTOGENIC"...WACHEKI HAPA. | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Saturday, January 11, 2014

HAWA NDOIYO WADADA MASTAA WA TZ WAKALI WA KUTOKELEZEA KWENYE CAMERA "PHOTOGENIC"...WACHEKI HAPA.

Vibe inakuletea list ya mastaa wakali ambao wanapogusa camera au mtu yoyote kutaka kuwapiga picha basi tegemea picha moja kali sana na hii ndio maana nzima ya mrembo kuwa photogenic.Mastaa waliofanikiwa kuingia katika list ni :-



 Linah Sanga

Elizabeth Michael (Lulu)

uwoya-copyright-www-vibe-co-tz
 Rita Paulsen

 Jackline Wolper

Wema Sepetu



 Irene Uwoya 

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers

Follow by Email