PICHA...MH. ZITO KABWE ASABABISHA MH. TUNDU LISSU KULIA MAHAKAMANI,SI MCHEZO...CHEZEA SIASA WEWE...! | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Saturday, January 4, 2014

PICHA...MH. ZITO KABWE ASABABISHA MH. TUNDU LISSU KULIA MAHAKAMANI,SI MCHEZO...CHEZEA SIASA WEWE...!


Mbunge na mwanasheria wa chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA akilia machozi ya ajabu mahakamani!Anayembembeleza ni mbunge wa viti maalumu kupitia
CHADEMA pia, Mh. Jocya Mukya...HATARI SANA...

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT