AIBU..MKE WA MTU SUMU...ATEMBEZWA U*HI BAADA YA KUFUMANIWA NA MKE WA MTU...HATARI SANA..JIONEE MWENYEWE VITUKO MBALIMBALI HAPA...!!! | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Thursday, February 20, 2014

AIBU..MKE WA MTU SUMU...ATEMBEZWA U*HI BAADA YA KUFUMANIWA NA MKE WA MTU...HATARI SANA..JIONEE MWENYEWE VITUKO MBALIMBALI HAPA...!!!


Jamaaa yupo kiabiashara zaidi na new style ya surual "DOUBLE BELT"

A                                                B 
Sasa hapo kwenye picha A ukiangalia kwa kukurupuka unaweza ukazan ki2 kinghine kabisa ambacho hakikualengo kamili la picha hiyo.
hapo sasa utata tupu kwenya picha B

Mambo ya uswahilini sasa Jamaa kashikwa UGONI anatembezwa UCHI mtaa mzima sasa hapo ndio utajua mke wa m2 sumu jamaa kawa mdogo kama piriton vle
Credit:Kandili yetu

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers