AIBUUUUU...!! WABONGO WANASWA WAKIKOJOA KWENYE MASINKI YA KUNAWIA MIKONO KATIKA UWANJA WA TAIFA..!! TAZAMA PICHA HAPA. | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Friday, February 7, 2014

AIBUUUUU...!! WABONGO WANASWA WAKIKOJOA KWENYE MASINKI YA KUNAWIA MIKONO KATIKA UWANJA WA TAIFA..!! TAZAMA PICHA HAPA.

Dar es Salaam National Stadium , urinating in the hand/face washing sinks. Huu ni ushamba na ulimbukeni, these thugs need induction before getting into the stadium.



Jamani kwa wale mnao simamia uwanja huu bora muweke toilet attendants maana hii ni aibu

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers