DIVA WA CLOUDS APEWA MAKAVU LIVE KUHUSU "MATAKO YA BANDIA". | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Tuesday, February 18, 2014

DIVA WA CLOUDS APEWA MAKAVU LIVE KUHUSU "MATAKO YA BANDIA".


Diva Loveness Love apewa maneno mazito na matusi kutoka kwa mashabiki wanaomfatilia katika kazi zake za hapa na pale. katika kauli hiyo shabiki huyo alifunguka na kumjadili Diva vya kutosha...Embu jisomee mwenyewe hapo chini maana kafungukajeeeee!!!


Credit:Bongoclantz
 

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers