HII NDIYO STATUS YA KALA JEREMIAH ALIYOWEKA FACEBOOK IKIMCHAFUA DIAMOND NA KUMSIFIA ALLY KIBA..!! TAZAMA HAPA | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Wednesday, February 26, 2014

HII NDIYO STATUS YA KALA JEREMIAH ALIYOWEKA FACEBOOK IKIMCHAFUA DIAMOND NA KUMSIFIA ALLY KIBA..!! TAZAMA HAPA



 
Kwa kitu ambacho kinaonekana si cha kawaida kwa Kala Jeremiah kuandika status kali ikiwa kama inamchafua Diamond na kumsifia Ally Kiba kwa kile kilichosemekana kuwa Ally Kiba kakopa pesa ili kumalizia ujenzi wa nyumba aliyokuwa anajenga.
Screenshot_2014-02-26-13-09-30

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers