KUMBE LULU "ANAPATIKANA" KIIVI BANA...HUU NDIO "UPUPU" MUPYA..SOMA ZAIDI HAPA...!!!! | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Monday, February 24, 2014

KUMBE LULU "ANAPATIKANA" KIIVI BANA...HUU NDIO "UPUPU" MUPYA..SOMA ZAIDI HAPA...!!!!


OOHOOO! Elizabeth Michael ‘Lulu’ amekwaa skendo ya kudaiwa kukuwadiwa na mwigizaji mwenzake, Steven Mengere ‘Steve Nyerere’ kwa mwanaume anayedaiwa kutoka naye kimapenzi kwa sasa anayetajwa kwa jina moja la Johnson. 

Chanzo makini kilipenyeza ‘upupu’ huo ambao umefafanuliwa na Steve Nyerere kuwa ukaribu wa Lulu na bosi huyo umetokana na kazi kwani yeye na Lulu wameingia mkataba hivyo walitegemea kusikia manenomaneno. 
credit:kandili yetu

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers