AIBU YA MWAKA...NJEMBA MOJA YAKAMATWA LIVE IKILA URODA NA MWANAFUNZI KWENYE GARI LAKE | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Thursday, March 20, 2014

AIBU YA MWAKA...NJEMBA MOJA YAKAMATWA LIVE IKILA URODA NA MWANAFUNZI KWENYE GARI LAKE



Jamani haya Magari yetu yamegeuka kuwa Gesti House siku hizi, Maana haka kamchezo kameshamiri hapa jijini Dar ...Hiki ndicho kilichomkuta njemba huyu Baada ya kunaswa akila Uroda na mwanafunzi kwenye gari yake.

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers