POMBE MBAYA SANA..!! TAZAMA MREMBO HUYU ALIVYOAIBIKA BAADA YA KUNYWA NA KULEWA CHAKALI..!! | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Friday, March 28, 2014

POMBE MBAYA SANA..!! TAZAMA MREMBO HUYU ALIVYOAIBIKA BAADA YA KUNYWA NA KULEWA CHAKALI..!!

Hizi ni picha zinazo muonesha Mwanadada mrembo in the name of partyingtoka anapoingia hadi ku- black out aka KUZIMA......Jionee mwenyewe....POMBE NOUMA....


Hapa anaingia bataniclip_image003[6]Hapa ndio anaanza kuona chengachengaclip_image003[9]Ohoh..Kaanza kukiss nyasiiiclip_image003[11]Daaah Kaangukaclip_image003[13]Hapa ndio kazima kabisa Dadayetu
credit:swahilitz

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers