HAWA NDIYO WASANII WAKIKE MAARUFU WANAOONGOZA KUTAFUTWA GOOGLE..!! TAZAMA HAPA | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Tuesday, April 8, 2014

HAWA NDIYO WASANII WAKIKE MAARUFU WANAOONGOZA KUTAFUTWA GOOGLE..!! TAZAMA HAPA

mujibu wa Technical research yetu....kupitia Google, Kwakuangalia Most Keywords ni Tanzania...Haya ndio majina ya waigizaji wa kike ambao watu wengi huandika majina yao kwenye Google Search.... 

 (1) Wema Sepetu
( 2) Elizabeth Michael aka Lulu
(3) Irene Uwoya

(4 ) Jackline Wolper
credit:swahilitz

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers

Follow by Email