HIVI NDIVYO NICKI MINAJ ALIVYOAMUA KUTOKELEZEA KWA WASHABIKI WAKE! | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Wednesday, June 4, 2014

HIVI NDIVYO NICKI MINAJ ALIVYOAMUA KUTOKELEZEA KWA WASHABIKI WAKE!

Kila kukipambazuka lazima utasikia kituko kipya pande za State, sasa hii ni mpya nyengine ya Nicki Minaj kufunua top yake na kuwaonesha mashabiki matiti yake.
Hii imetokea kwenye Summer Jam hip-hop music festival huko New Jersey

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers