VIDEO: Mama Wema Sepetu kuhusu simu ya Steve Nyerere na kuhamia CHADEMA

Mama wa Mwigizaji Wema Sepetu ameongea kuhusu yeye na Mtoto wake Wema kukihama Chama cha Mapinduzi (CCM) na kuhamia Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, kila kitu alichozungumza pia kuhusu sauti ya simu iliyosambaa akiongea na Steve Nyerere kiko kwenye hii video hapa chini:
VIDEO: Mama Wema Sepetu kuhusu simu ya Steve Nyerere na kuhamia CHADEMA VIDEO: Mama Wema Sepetu kuhusu simu ya Steve Nyerere na kuhamia CHADEMA Reviewed by Linnah Lsquare on 1:15 AM Rating: 5
Powered by Blogger.