Clouds Tv Wavigeuka Vyombo vya Habari Kuhusu Makonda,Wamsifia na Kumshukuru 'Live' kwa Kuwakarabatia Uwanja ...!!!

Hatimaye Clouds Fm Kupit Kipindi chake cha Clouds Sport Bar Wamekiuka Agizo la Jukwaa la Waharii Nchini kwa Kumsifia Mkuu wa Mkoa wa Dar ,Mhe Paul Makonda.
Katika Kipindi Hiko watangazaji wa clouds tv walimsifu Mhe Makonda kwa jitihada zake za kuuboresha uwanja wa Bandari ambao utatumika kwa michuano ya Ndondo Cup.
 
TOA MAONI YAKO HAPO CHINI, TAFADHALI USITUMIE LUGHA CHAFU
Clouds Tv Wavigeuka Vyombo vya Habari Kuhusu Makonda,Wamsifia na Kumshukuru 'Live' kwa Kuwakarabatia Uwanja ...!!! Clouds Tv Wavigeuka Vyombo vya Habari Kuhusu Makonda,Wamsifia na Kumshukuru 'Live' kwa Kuwakarabatia Uwanja ...!!! Reviewed by Linnah Lsquare on 11:28 PM Rating: 5
Powered by Blogger.