HII KALI ASEEE:Hiki ndicho alochosema Zitto, NECTA Limesema hawana rekodi ya Albert Bashite wala Paul Makonda


Tumejulishwa kwenye Kamati kuwa NECTA hawana rekodi ya Albert Bashite wala Paul Makonda.

Yani wote hawapo kwenye kanzidata ya Baraza la Mitihani. Kwamba Tanzania haijawahi kuwa na wanafunzi wenye majina hayo

 
TOA MAONI YAKO HAPO CHINI,USITUMIE LUGHA CHAFU TAFADHALI
HII KALI ASEEE:Hiki ndicho alochosema Zitto, NECTA Limesema hawana rekodi ya Albert Bashite wala Paul Makonda HII KALI ASEEE:Hiki ndicho alochosema Zitto, NECTA Limesema hawana rekodi ya Albert Bashite wala Paul Makonda Reviewed by Linnah Lsquare on 4:31 AM Rating: 5
Powered by Blogger.