Hii ndio ahadi ya Madam Wema Sepetu kwa awatanzania | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Tuesday, April 18, 2017

Hii ndio ahadi ya Madam Wema Sepetu kwa awatanzania

Tanzanian SweetieHeart Wema Sepetu amewataka watanzania ukaa mkao wa kula kwa kazi yake mpya

Hii ni kufuata mfukulizo wa post zake kuhusu ujio wake mpya wa kazi zake katika kuigiza, amewaasa wabongo kuwapa ushirikiano wa dhati kabisa kwani amedhamiria kuirudisha Bongo Movies katika kiwango cha enzi zile za Kanumba

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers