MH.Rais Mstaafu Jakaya Kikwete Leo amepokelewa kwa shangwe na mbwembwe Bungeni | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Tuesday, April 4, 2017

MH.Rais Mstaafu Jakaya Kikwete Leo amepokelewa kwa shangwe na mbwembwe Bungeni

Dodoma. Rais Mstaafu wa awamu ya nne  Jakaya Kikwete ameshangiliwa kwa muda wa zaidi ya dakika 10  mara baada ya kuingia bungeni leo asubuhi.

Spika wa Bunge Job Ndugai amesema haijawai kutokea mgeni kushangiliwa katika kipindi chake chote alichokuwepo bungeni.

Bunge limeanza leo mjini Dodoma.

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers