NAAMINI Atakachofanywa North Korea na Marekani Kitakuwa ni Funzo Ulimwenguni | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Thursday, April 20, 2017

NAAMINI Atakachofanywa North Korea na Marekani Kitakuwa ni Funzo Ulimwenguni

North Korea ni Nchi ndogo sana kwa Marekani, Tukianza na Umbo hadi Teknolojia! Yaani huwezi amini mabomu wanayoyafanyia majaribio leo N. Korea wenzao marekani waliwarushiaga Japan mwaka 1945 Ni kichekesho kikubwa kwa N. Korea kutaka kupigana na Marekani! Bomu moja la nikotini 100,000 tu linaweza kuipasua North Korea na South Korea kwa mkupuo mmoja! Af mzee wa kiduku anasimama bila hata uwoga kuanza kuwatisha marekani!! aka Shetani wa dunia! aka Wababe wa historia! Wakuu wa Teknolojia, wanaoheshimiwa na warusi na wajerumani. Wazee, serious Hivi huyu kiduku amevuta bhange?

Af jambo jingine bandugu kumbukeni hii sio mechi ya mpira hili jambo linaenda kuua mamilioni ya watu ulimwenguni hivyo hatutakiwi kuwa na ushabiki wa kijinga wakati inajulikana wazi hii ni vita ya panya na simba!

By Secret Star

google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers