BAADA YA RAFIKI WA WEMA KUMPINDUA WEMA KWA BWANA WAKE, SINTAH AMCHANA NAIMA KWA KUPENDA VYA BURE. | Bongo Voice
Breaking News
Loading...

Wednesday, January 29, 2014

BAADA YA RAFIKI WA WEMA KUMPINDUA WEMA KWA BWANA WAKE, SINTAH AMCHANA NAIMA KWA KUPENDA VYA BURE.


Naima aliechukua nafasi ya madam

Kila siku nasema bora marafiki zangu wawe mapaka na mambwa, sasa so called kigogo wa madam amekaa hapo juu sasa, sasa huyu dada jamani daah yaani mtu umemjua hata miezi miwili bado umeshajisexisha kiasi hiki na kuchora tattoo, kweli wanawake tunajishangaza wenyewe, sasa yeye anaona anamkomoa mwenzie haaa jamani hii Tanzania kuna vibweka kila kukicha

Ladies, usione mwanamme alikuwa ana muhonga msichana mwenzio ukajua na wewe itakuwa hivyo, kumbuka kila mtu na bahati yake yeye ameitwa Wema na wewe unaitwa Naima
credit:Bongo clan


google+

linkedin

0 comments:

POST A COMMENT

 

Google+ Badge

Google+ Followers

Follow by Email